|
นายพิฑูรย์ อุตม์อ่าง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบุรี เขต 1 |
ประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบุรี เขต 1 ครั้งที่ 9/2567
วันที่ 7 พฤษภาคม 2567 เวลา 13.00 น. สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบุรี เขต 1 ได้จัดการประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบุรี เขต 1 ครั้งที่ 9/2567 เพื่อรับทราบผลการดำเนินงานและพิจารณาในประเด็นด้านการบริหารงานบุคคล ณ ห้องประชุมเพชรพิพัฒน์
โดย นายจักรพงษ์ ทองเพ็ชร ประธาน อกคศ.เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบุรี เขต 1 เป็นประธานในการประชุมฯ คณะอนุอนุกรรมการทุกท่าน เข้าร่วมการประชุมฯ นายพิฑูรย์ อุตม์อ่าง ผอ.สพป.เพชรบุรี เขต 1 เป็นอนุกรรมการและเลขานุการ นางอภิญญา เกษมพร รอง ผอ.สพป.เพชรบุรี เขต 1 นางนลินพร กลัดกลีบ ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล ข้าราชการและเจ้าหน้าที่กลุ่มบริหารงานบุคคล เป็นผู้ช่วยเลขานุการ
พิชญ์พิศุทธ์ ทิมวัฒน์ นักประชาสัมพันธ์ ภาพ/ข่าว