|
นายพิฑูรย์ อุตม์อ่าง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบุรี เขต 1 |
ข้อมูลผู้บริหาร
Data Center สพป.พบ.1
เว็บไซต์โรงเรียนในสังกัด
เว็บไซต์ที่น่าสนใจ
พัฒนาธุรการโรงเรียน
สพป.เพชรบุรี เขต 1 จัดอบรมสัมมนาเชองปฏิบัติการ พัฒนาการปฏิบัติหน้าที่ของเจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียน ให้ทุกคนได้มีประสิทธิภาพในการปฏิบัติงานสูงขึ้น นำขั้นตอนวิธีการใหม่ ๆ มาปรับปรุงการปฏิบัติงานธุรการโรงเรียน อีกทั้งยังจัดหาวิทยากรที่มีคุณภาพด้านงานธุรการ งานสารบัญ และยำนำเจ้าหน้าที่ธุรการทุกคน ไปศึกษาดูงานการีปฏิบัติงานของเจ้าหน้าีที่ธุรการที่มีคุณภาพ ณ สพป.กาญจนบุรี เขต 4 โดยได้รับความอนุเคราะห์จาก ดร.ธวัชชัย พิกุลแก้ว ผอ.สพป.กาญจนบุรี เขต 4 ให้การต้อนรับ
จากการอบรมสัมมนาในครั้งนี้ นายกนก ปิ่นตบแต่ง ผอ.สพป.เพชรบุรี เขต 1 แจ้งว่า เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนทุกคน จะมีประสิทธิภาพในการปฏิบัติงานสูงขึ้น อีกทั้งทุกคนยังสามารถเป็นกำลังหลักในการรายงานผล กิจกรรมการแข่งขันทักษะทางวิชาการในระดับภาคกลาง และภาคตะวันออก ครั้งที่ 63 ซึ่งจังหวัดเพชรบุรีเป็นเจ้าภาพ
![alt](http://www.petburi.go.th/web/images/stories/img_8250_resize.jpg)
![alt](http://www.petburi.go.th/web/images/stories/img_8350_resize.jpg)
![alt](http://www.petburi.go.th/web/images/stories/img_8395_resize.jpg)
![alt](http://www.petburi.go.th/web/images/stories/img_8418_resize.jpg)
![alt](http://www.petburi.go.th/web/images/stories/img_8420_resize.jpg)
![alt](http://www.petburi.go.th/web/images/stories/img_8425_resize.jpg)
![alt](http://www.petburi.go.th/web/images/stories/img_8446_resize.jpg)
![alt](http://www.petburi.go.th/web/images/stories/img_8800_resize.jpg)
จากการอบรมสัมมนาในครั้งนี้ นายกนก ปิ่นตบแต่ง ผอ.สพป.เพชรบุรี เขต 1 แจ้งว่า เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนทุกคน จะมีประสิทธิภาพในการปฏิบัติงานสูงขึ้น อีกทั้งทุกคนยังสามารถเป็นกำลังหลักในการรายงานผล กิจกรรมการแข่งขันทักษะทางวิชาการในระดับภาคกลาง และภาคตะวันออก ครั้งที่ 63 ซึ่งจังหวัดเพชรบุรีเป็นเจ้าภาพ
![alt](http://www.petburi.go.th/web/images/stories/img_8250_resize.jpg)
![alt](http://www.petburi.go.th/web/images/stories/img_8350_resize.jpg)
![alt](http://www.petburi.go.th/web/images/stories/img_8395_resize.jpg)
![alt](http://www.petburi.go.th/web/images/stories/img_8418_resize.jpg)
![alt](http://www.petburi.go.th/web/images/stories/img_8420_resize.jpg)
![alt](http://www.petburi.go.th/web/images/stories/img_8425_resize.jpg)
![alt](http://www.petburi.go.th/web/images/stories/img_8446_resize.jpg)
![alt](http://www.petburi.go.th/web/images/stories/img_8800_resize.jpg)
![alt](http://www.petburi.go.th/web/images/stories/img_8860_resize.jpg)